Tập tin:BSicon eSPLe.svg
Kích thước bản xem trước PNG này của tập tin SVG: 500×500 điểm ảnh. Độ phân giải khác: 240×240 điểm ảnh | 480×480 điểm ảnh | 768×768 điểm ảnh | 1.024×1.024 điểm ảnh | 2.048×2.048 điểm ảnh.
Tập tin gốc (tập tin SVG, 500×500 điểm ảnh trên danh nghĩa, kích thước: 303 byte)
Lịch sử tập tin
Nhấn vào ngày/giờ để xem nội dung tập tin tại thời điểm đó.
Ngày/giờ | Hình xem trước | Kích cỡ | Thành viên | Miêu tả | |
---|---|---|---|---|---|
hiện tại | 10:03, ngày 23 tháng 2 năm 2024 | 500×500 (303 byte) | Jc86035 | Uploaded file | |
19:05, ngày 23 tháng 3 năm 2010 | 500×500 (404 byte) | Vunz | according to naming convention, left track disused, right in use | ||
21:06, ngày 10 tháng 1 năm 2008 | 500×500 (2 kB) | AlisonW | |||
21:04, ngày 10 tháng 1 năm 2008 | 500×500 (2 kB) | AlisonW | {{Information |Description=see en:Wikipedia:Route diagram template |Source=self-made, based on existing BSicon |Date=2008-01-10 |Author= Alison Wheeler }} == Licensing == {{PD-self}} Category:Icons for railway descriptions |
Trang sử dụng tập tin
Có 2 trang tại Wikipedia tiếng Việt có liên kết đến tập tin (không hiển thị trang ở các dự án khác):
Sử dụng tập tin toàn cục
Những wiki sau đang sử dụng tập tin này:
- Trang sử dụng tại cs.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại de.wikipedia.org
- Voreifelbahn
- Bahnstrecke Kufstein–Innsbruck
- Aus- und Neubaustrecke Hanau–Würzburg/Fulda–Erfurt
- Diskussion:Chemin de fer Orbe–Chavornay
- Bahnstrecke Stolberg–Walheim
- Waverley Line
- Bahnstrecke Mantes-la-Jolie–Cherbourg
- Bahnstrecke Culoz–Modane
- Benutzer:Re482/odw82
- Benutzer:Re482/ohi82
- Bahnstrecke Saint-Germain-du-Puy–Cosne-Cours-sur-Loire
- Bahnstrecke Villefranche-sur-Cher–Blois
- Trang sử dụng tại en.wikipedia.org
- Chernobyl exclusion zone
- Cotswold Line
- R (New York City Subway service)
- M (New York City Subway service)
- Coast Line (Union Pacific Railroad)
- Crewe–Derby line
- Irwell Vale railway station
- Rawtenstall railway station
- South Pacific Coast Railroad
- Mildura railway line
- Whitworth railway station
- Facit railway station
- Shawforth railway station
- Britannia railway station
- Bacup railway station
- Stacksteads railway station
- Waterfoot railway station
- Clough Fold railway station
- User:Sandstorm6299/Sandbox/EW Line
- Rochdale–Bacup line
- Rawtenstall to Bacup Line
- Template:Mildura railway line
- User:Helianthi/Sandbox
- Template:Crewe to Derby Line
- Talk:Newmarket and Chesterford Railway
- Minobu Line
- Stubbins railway station
- Ewood Bridge and Edenfield railway station
- Helmshore railway station
- Haslingden railway station
- Template:Rossendale Lines
- Beacon Hill (train)
- Template:Cotswold Line RDT
- User:R0pe-196/Nagasaki Main Line Route workpage/
- Primorskaya Railway
- Miller's pier
- Template:Primorskaya line
Xem thêm các trang toàn cục sử dụng tập tin này.