Tập tin:NYCS map blank.svg
Kích thước bản xem trước PNG này của tập tin SVG: 490×599 điểm ảnh. Độ phân giải khác: 196×240 điểm ảnh | 393×480 điểm ảnh | 628×768 điểm ảnh | 838×1.024 điểm ảnh | 1.676×2.048 điểm ảnh | 648×792 điểm ảnh.
Tập tin gốc (tập tin SVG, 648×792 điểm ảnh trên danh nghĩa, kích thước: 375 kB)
Lịch sử tập tin
Nhấn vào ngày/giờ để xem nội dung tập tin tại thời điểm đó.
Ngày/giờ | Hình xem trước | Kích cỡ | Thành viên | Miêu tả | |
---|---|---|---|---|---|
hiện tại | 15:35, ngày 24 tháng 11 năm 2016 | 648×792 (375 kB) | PrecipiceofDuck | Updated to include 7 line extension | |
23:17, ngày 19 tháng 6 năm 2012 | 648×792 (324 kB) | Train2104 | Text to path | ||
20:43, ngày 27 tháng 2 năm 2008 | 648×792 (476 kB) | Michiel1972 | {{Information |Description=NYCS_map_blank |Source=derived from image:NYCS_map_blank.svg |Date= |Author=user:NE2 |Permission= |other_versions= }} category:Maps of the the New York City Metro {{GFDL}} |
Trang sử dụng tập tin
Có 4 trang tại Wikipedia tiếng Việt có liên kết đến tập tin (không hiển thị trang ở các dự án khác):
Sử dụng tập tin toàn cục
Những wiki sau đang sử dụng tập tin này:
- Trang sử dụng tại ar.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại az.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại bn.wikipedia.org
- ৮৬তম স্ট্রিট স্টেশন (সেকেন্ড অ্যাভিনিউ সাবওয়ে)
- মডিউল:অবস্থান মানচিত্র/উপাত্ত/মার্কিন যুক্তরাষ্ট্র নিউ ইয়র্ক সিটি সাবওয়ে
- মডিউল:অবস্থান মানচিত্র/উপাত্ত/মার্কিন যুক্তরাষ্ট্র নিউ ইয়র্ক সিটি সাবওয়ে/নথি
- ৯৬তম স্ট্রিট স্টেশন (সেকেন্ড অ্যাভিনিউ সাবওয়ে)
- ৫৭তম স্ট্রিট স্টেশন (আইএনডি সিক্সথ অ্যাভিনিউ লাইন)
- রুজভেল্ট আইল্যান্ড স্টেশন
- ৮৬তম স্ট্রিট স্টেশন (বিএমটি ফোর্থ অ্যাভিনিউ লাইন)
- ৯৬তম স্ট্রিট স্টেশন (আইআরটি ব্রডওয়ে–সেভেনথ অ্যাভিনিউ লাইন)
- Trang sử dụng tại ceb.wikipedia.org
- Trang sử dụng tại en.wikipedia.org
- 163rd Street–Amsterdam Avenue station
- Worth Street station
- Spring Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- Astor Place station
- 23rd Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 28th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 18th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 68th Street–Hunter College station
- 77th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 86th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 96th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 103rd Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 110th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 116th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- 125th Street station (IRT Lexington Avenue Line)
- Brook Avenue station
- Cypress Avenue station
- East 143rd Street–St. Mary's Street station
- East 149th Street station
- Longwood Avenue station
- Hunts Point Avenue station
- Whitlock Avenue station
- Elder Avenue station
- Morrison Avenue–Soundview station
- St. Lawrence Avenue station
- Parkchester station
- Castle Hill Avenue station
- Zerega Avenue station
- Westchester Square–East Tremont Avenue station
- Middletown Road station
- Buhre Avenue station
- Pelham Bay Park station
- Woodlawn station (IRT Jerome Avenue Line)
- Mosholu Parkway station
- Bedford Park Boulevard–Lehman College station
- Kingsbridge Road station (IRT Jerome Avenue Line)
- Fordham Road station (IRT Jerome Avenue Line)
Xem thêm các trang toàn cục sử dụng tập tin này.