Khác biệt giữa bản sửa đổi của “Tây Hồ (quận)”
Nội dung được xóa Nội dung được thêm vào
n →Các tuyến xe buýt hoạt động:: replaced: . → . (8) using AWB |
|||
Dòng 147:
|'''14'''<sup>(Bờ Hồ - Cổ Nhuế)</sup>
|Hoạt động Thứ 2 đến 18:00 Thứ 6 hàng tuần
|''Chiều đi:''
|-
|'''14'''<sup>(Trần Khánh Dư - Cổ Nhuế)</sup>
|Hoạt động 18:00 Thứ 6 đến Chủ nhật (tránh tuyến phố đi bộ)
|''Chiều đi:''
|-
|'''25'''<sup>(BV Nhiệt đới TW CS2 - Bến xe Giáp Bát)</sup>
Dòng 171:
|'''45'''<sup>(Times City - Nam Thăng Long)</sup>
|
|''Chiều đi:''
|-
|'''50'''<sup>(Long Biên - SVĐ Quốc gia)</sup>
Dòng 203:
|'''90'''<sup>(Kim Mã - Sân bay Nội Bài)</sup>
|
|''Chiều đi:''
|-
|'''96'''<sup>(Công viên Nghĩa Đô - Đông Anh)</sup>
|