|
|
|
Tuyến Đạm Thủy-Tín Nghĩa đến Đạm Thủy
|
|
|
|
Tuyến Tùng Sơn-Tân Điếm đến Tùng Sơn
|
|
|
Đài Tưởng niệm Tưởng Giới Thạch
|
|
|
|
Tuyến Đạm Thủy-Tín Nghĩa đến Núi Tượng
|
|
|
|
Tuyến Tùng Sơn-Tân Điếm đến Tân Điếm
|
|
|
Vườn thực vật Đài Bắc
|
|
|
Hạ An
|
|
|
Jiala
|
|
|
Vĩnh Hòa
|
|
|
|
Tuyến vòng theo kim đồng hồ
|
|
|
Trung Hòa
|
|
|
|
Tuyến vòng ngược kim đồng hồ
|
|
|
Bệnh viện Song Hòa
|
|
|
Trường trung học Trung Hòa
|
|
|
Cử Quang
|
Tuyến nhánh Cử Quang
|
|
|
TBA
|
|
|
Trường phổ thông Trung Hòa
|
|
|
|
Tuyến Bản Nam đến Đỉnh Bộ
|
|
|
Thổ Thành
|
|
|
|
Tuyến Bản Nam đến Trung tâm Triển lãm Nam Cảng Đài Bắc
|
|
|
Pitang
|
|
|
TBA
|
|
|
TBA
|
|
|
TBA
|
|
|
TBA
|
|
|
Thụ Lâm
|
|
|
TBA
|
|
|
TBA
|
|
|
TBA
|
|
|
Hồi Long
|
|
|
|
|
|
|
Tuyến Trung Hòa-Tân Lô đến Nam Thế Giác
|